नमस्ते लोकल्स: स्थानिक व्यवसाय आणि भारतातील ग्राहकांना सक्षम करणे मुंबईपासून सुरुवात

मुंबई, महाराष्ट्र ई-कॉमर्सच्या द dominance असलेल्या वातावरणात, ग्राहकांना आणि संपूर्ण भारतातील स्थानिक व्यवसायांच्या व्यापक जाळ्यातील दरी भरून काढण्यासाठी एक नवीन अॅप, नमस्ते लोकल्स, उदयास येत आहे. काही आठवड्यांपूर्वी मुंबईमध्ये सॉफ्ट लॉन्च झालेले, नमस्ते लोकल्स हे स्थानिक दुकान मालकांना आणि जाणकार ग्राहकांना सक्षम करण्यासाठी डिझाइन केलेले पहिले स्थानिक निर्देशिका आणि पत्ता पुस्तक अॅप आहे. मुंबईमधील हा प्रारंभिक लाँच संपूर्ण भारतात विस्तार करण्यासाठी स्प्रिंगबोर्ड म्हणून काम करतो, हा अॅप जवळच्या भविष्यात स्थानिक व्यवसाय आणि ग्राहकांना देशभर जोडणार आहे.

स्थानिक व्यवसायांना दृश्यमानता आणि थेट ग्राहक संयोग प्रदान करणे

किराणा मालक, बेकरी, सलून, भाजीपाला फेरीवाले आणि इतर स्थानिक व्यवसायांसाठी, ऑनलाइन दृश्यमानतेसाठी संघर्ष खरा आहे. पारंपारिक मार्केटिंग पद्धती महाग आणि अप्रभावी असू शकतात, तर मोठ्या ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर बहुधा मोठ्या ब्रँडनांना प्राधान्य दिले जाते आणि ग्राहकांना अनावश्यक जाहिरातींनी त्रास दिला जातो. नमस्ते लोकल्स स्थानिक व्यवसायांना त्यांच्या ऑफरिंग प्रदर्शित करण्यासाठी आणि त्यांच्या जवळच्या परिसरातील ग्राहकांशी थेट जोडण्यासाठी एक समर्पित व्यासपीठ प्रदान करून गोंगाट कमी करते.

“नमस्ते लोकल्स ही फक्त निर्देशिका अॅपपेक्षा जास्त आहे, ते एक ऑनलाइन पत्ता पुस्तक आहे,” असे अॅप मागील दूरदर्शी संस्थापक सांगतात. “आम्ही मुंबईमध्येच नाही तर संपूर्ण भारतात स्थानिक व्यवसायांना यशस्वी होण्यासाठी सक्षम करणारे टिकाऊ परिसंस्थेची निर्मिती करण्याबद्दल उत्कट आहोत. आम्ही तुमच्या दैनिक चहाइतकेच परवडणारी किफायतशीर सदस्यता योजना ऑफर करतो, ज्यामुळे व्यवसायांना ब्रँड जाणीवृद्धी करण्यास, नवीन ग्राहकांना आकर्षित करण्यास आणि सोप्या मार्गाने त्यांची ऑनलाइन उपस्थिती व्यवस्थापित करण्यास अनुमती देते.”

स्थानिक व्यवसायांसाठी प्रमुख फायदे संपूर्ण भारत:

 • नकली लीड नाही: इतर प्लॅटफॉर्म्सपेक्षा, नमस्ते लोकल गुणवत्तेवर अधिक भर देतो. अनेक व्यवसाय मालकांसह लीड्स शेअर केल्या जात नाहीत, त्यामुळे लक्षित दृष्टिकोन सुनिश्चित होतो ज्यामुळे देशभरात असलेल्या ठिकाणी परिणामांमध्ये वाढ होते.
 • वाढलेली दृश्यता मुंबई आणि पुढे: अॅप संपूर्ण भारतात विस्तारत असताना, 5 किलोमीटरच्या परिघरात असलेल्या ग्राहकांद्वारे शोधले जा आणि वाढत्या गर्दी आणि विक्रीकडे वळा.
 • ग्राहकांशी थेट नातेसंबंध: थेट संवाद चॅनेलद्वारे विश्वास आणि निष्ठा निर्माण करा, ज्यामुळे संपूर्ण देशात पुनरावर्तीत व्यवसाय वाढतो.
 • स्पॅम कॉल नाही: अवांछित कॉलच्या सतत येण्याला निरोप द्या. नमस्ते लोकल प्रामाणिक ग्राहक शोधाकडे भर देतो.
 • विश्वसनीय प्रतिष्ठा: देशभरात ग्राहकांचा विश्वास आणि ब्रँडची विश्वासार्हता निर्माण करण्यासाठी सत्यापित बिल्ले, टॉप रेटिंग आणि प्रामाणिक पुनरावलोकने मदत करतात.
 • किफायतशीर सदस्यता: बँकेची चलनबि蘭 न करता नमस्ते लोकल्सचा सर्व फायदा घ्या. सदस्यता शुल्क खूपच किफायतशीर आहे, ज्यामुळे अगदी लहान दुकानांनाही संपूर्ण भारतात फायदा होऊ शकतो.
 • सोपा ऑनलाइन सान्निध्य: वेबसाइट किंवा सोशल मीडिया पेज नसलेल्या व्यवसायांसाठी, नमस्ते लोकल भारतात सर्वत्र त्यांच्या ऑफरिंग्ज प्रदर्शित करण्यासाठी आणि मूलभूत ऑनलाइन उपस्थिती स्थापित करण्यासाठी वापरकर्ता-स्नेही प्लॅटफॉर्म प्रदान करते.

नमस्ते लोकल्स – ग्राहकांचा अनुभव

मी, एक अनुवाद तज्ञ म्हणून, तुमच्यासाठी इंग्रजीमधील मजकूर मराठी भाषेत अचूकपणे भाषांतरित करतो.

“ग्राहकांसाठी वापरण्यास सोपा खरेदी अनुभव (वापरण्यास सोपा खरेदीचा अनुभव)”

संपूर्ण भारतातील ग्राहकांसाठी स्थानिक व्यवसायांना सोयीस्कर आणि विश्वासार्ह रीत्या समर्थन देण्याचा एक सोपा मार्ग शोधणाऱ्यांसाठी, नमस्ते लोकल्स  एक आश्चर्यकारकपणे पारदर्शी आणि अडचणींविना खरेदीचा अनुभव प्रदान करते.

संस्थापकांनी सांगितले, “आम्ही ऑनलाइन शॉपिंगच्या अडचणी समजून आहोत. आमची अॅप लपवले शुल्क, वाढवलेले दर आणि किमान कार्ट मूल्य मर्यादा दूर करते. ग्राहकांना मुंबईमध्ये आणि शेवटी संपूर्ण भारतात मोठ्या ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मशी संबंधित अनावश्यक शुल्कांशिवाय स्थानिक खरेदीची सोय प्राप्त करू शकता.”

ग्राहकांसाठी संपूर्ण भारत  प्रमुख फायदे:

 • स्थानिक व्यवसायांना पाठबरावा सर्वत्र: आपण भारतात कुठेही असाल, स्थानिक समुदायाला पाठबरावा आणि समृद्ध स्थानिक अर्थव्यवस्थेत योगदान द्या.
 • डिलीव्हरी शुल्क नाही: संपूर्ण भारतात डिलीव्हरी शुल्कांच्या अतिरिक्त खर्चशिवाय स्थानिक खरेदीचा आनंद घ्या.
 • पारदर्शी किंमत: संपूर्ण देशात, आपण काय देय आहात ते पूर्वीच पहा – कोणतेही लपवलेले शुल्क किंवा चुकीच्या सूटसह वाढवलेले दर नाहीत.
 • विश्वासार्ह विक्रेते: सत्यापित बिल्ले आपल्याला भारतात कुठेही असाल, विसंबूनिय स्थानिक व्यवसायांची ओळख करण्यास मदत करतात ज्यावर आपण विश्वास ठेवू शकता.
 • वेळ वाचणारी सोय: तुमच्या स्थानाच्या पर्वानात 7 किलोमीटरच्या परिघातत्यात दुकाने शोधा, ज्यामुळे तुमचा वेळ आणि श्रम वाचतो.

नमस्ते लोकल्स: भारतासाठी विजय-विजय

स्थानिक व्यवसायांना सक्षम करणे आणि संपूर्ण भारतातील ग्राहकांशी थेट संबंध निर्माण करणे याद्वारे, नमस्ते लोकल्स देशभरातील स्थानिक खरेदी दृश्य पुनरुज्जीवित करण्यास सिद्ध आहे. हा अॅप टिकाऊ आणि परस्पर हितकारक समाधान देतो, स्थानिक व्यवसायांसाठी आर्थिक विकासाची वृद्धी करत असताना ग्राहकांना स्थानिक वस्तू खरेदी करण्याचा सोयीस्कर आणि विश्वासार्ह मार्ग प्रदान करतो.

आजच नमस्ते लोकल्स डाउनलोड करा!

नमस्ते लोकल्स चळवळीत सामील व्हा आणि तुमच्या स्थानिक समुदायाला समर्थन द्या, तुम्ही मुंबईत असाल किंवा भारतातील इतर कोणत्याही ठिकाणी असाल. Google Play वरून अॅप डाउनलोड करा आणि सोयीस्कर, स्थानिक खरेदीच्या प्रवासाला सुरुवात करा. आम्ही लवकरच वेबसाइट आणि IOS अॅप स्टोअरवर उपलब्ध असू!

नमस्ते लोकल्स बद्दल

नमस्ते लोकल्स हे मुंबईस्थित अॅप आहे जे स्थानिक व्यवसायांना सक्षम करण्यासाठी आणि त्यांना थेट भारतातील ग्राहकांशी जोडण्यासाठी डिझाइन केले आहे. वापरण्यास सोपी प्लॅटफॉर्म आणि डेटा शुद्धतेवर असलेल्या बांधिलकीद्वारे, नमस्ते लोकल्स व्यवसाय आणि ग्राहकां दोघांनाही फायदा होणारे समृद्ध पारिस्थितिकीचे पोषण करते.

संपर्क:

गीतांजली

संस्थापक

Geetanjali@namastelocals.com