Wrushi Medihall 24 नेग्रामीण महाराष्ट्रात24×7 मेडिकल आणिलाईफस्टाईल स्टोअर्स उघडण्यासाठी पुढाकार घेतला

2025 पर्यंतराज्यभरात 200 स्टोअर्स उघडण्याचे आणि चालवण्याचे कंपनीचे उद्दिष्ट आहे

New Delhi (India): 24×7 मेडिकलआणि लाईफ स्टाईल स्टोअर्स भारतात सामान्य आहेत आणि ग्राहकांच्या आपत्कालीन गरजा पूर्ण करण्यासाठी उपयुक्त असल्याचे सिद्ध झाले आहे. मात्र, ही दुकाने महानगरांपुरती मर्यादित आहेत. अशा स्टोअरची मागणी सर्वत्र अस्तित्वात असताना, लहान शहरे आणि ग्रामीण भागात राहणारे लोक अशा सेवांचा लाभ घेऊ शकत नाहीत.

या ग्राहकांच्या गरजा लक्षात घेऊन श्री.अनंत ढोले यांनी महाराष्ट्रातील छोट्या शहरांसाठी 24×7 मेडिकल आणि लाईफ स्टाईल स्टोअर्सची साखळी उभारण्यासाठी पुढाकार घेतला. Wrushi Medihall 24 Pvt Ltd राज्यभरातील ग्रामीण भागातील रहिवाशांना औषधे, सौंदर्यप्रसाधने, फाईन फूड आरोग्यसेवा उत्पादने आणि इतर पुरवठा करते. सध्या संपूर्ण महाराष्ट्रात नऊ ठिकाणी कार्यरत असून, 2025 पर्यंत आणखी 200 स्टोअर्स उभारून आपला पल्ला वाढवण्याचे कंपनीचे उद्दिष्ट आहे.

ग्रामीण भागात चोवीस तास मेडिकल आणि लाईफ स्टाईल स्टोअर्सच्या मागणीत झालेली वाढ पाहून श्री ढोले यांनी 2021 मध्ये Wrushi Medihall 24 सुरू केले. दोन कोविड लहरीं मध्ये रात्री उशिरापर्यंत लोकांची औषधे आणि पुरवठा मिळविण्यासाठी धडपडताना त्यांनी पाहिले आणि त्याला असहाय्य केले. “बहुतेक रुग्णांना रात्री अचानक होणाऱ्या त्रासापासून सकाळी दवाखान्यात जाण्यापर्यंत रिलीफ हवा असतो, तो Wrushi Medihall 24  ग्रामीण भागातील लोकांना पुरवतो,” श्री ढोले सांगतात. यामुळे त्यांनी पाथर्डी शहरात पहिले Wrushi Medihall 24 स्टोअर सुरू करण्यास प्रवृत्त केले. या स्टोअर च्या यशाने त्यांना ग्रामीण भागातील लोकसंख्येच्या पुरवठ्यावर लक्ष केंद्रित करून संपूर्ण महाराष्ट्रात स्टोअरची साखळी स्थापन करण्यास प्रवृत्त केले.

अशाप्रकारे, श्री ढोले अनेक दशकांपासून अस्तित्वात असलेली मागणी पूर्ण करण्यात यशस्वी झाले, परंतु अद्याप पूर्ण झाले नाहीत. त्याच्याउपक्रमाचे यश पाहता, त्यांना लोकांकडून त्यांच्या संबंधित शहरांसाठी आणि परिसरांसाठी फ्रेंचायझी खरेदी करण्यासाठी लीड मिळू लागल्या. त्यांच्यासेवांची मागणी आणि लोकांची क्रयशक्ती लक्षात घेऊन, श्री ढोले यांनी लोकांना ₹12-₹15 लाखांच्या सुरुवातीच्या किंमतीसह Wrushi Medihall 24 फ्रँचायझी स्थापन करण्यास मदत करण्यास सुरुवात केली.

फिजिकल स्टोअर्स सोबतच, श्री ढोले आणि त्यांच्या टीमने ई-कॉमर्स क्षेत्रात प्रवेश करत Wrushi Medihall 24 साठीऑनलाइन स्टोअरदेखील सुरू केले आहे. ऑनलाइनस्टोअर 24 – 48 तासांच्याडिलिव्हरीच्यावचनासह स्टोअर मध्ये उपलब्ध सर्व उत्पादने प्रदान करते. 

www.medihall24.com      

फ्रॅन्चायजीसाठी 8390839051 या क्रमांकावर संपर्क करण्याचे आवाहन श्री अनंत ढोले यांनी केले आहे.