भविष्य आहे आत्ताच! प्रिन्स पाईप्स’च्या वतीने प्रिन्स बाथवेअरचे अनावरण – नवीन, इलेक्ट्रिक फॉसेट शॉवर आणि बाथ अ‍ॅक्सेसरी उत्पादन श्रेणी

मुंबई, 21 जून: प्रिन्स पाईप्स अँड फिटिंग्ज लिमिटेड (पीपीएफएल), आज भारतातील सर्वात मोठ्या इंटिग्रेटेड पाइपिंग सोल्यूशन्स पुरवठादारांपैकी एक असून त्यांच्यावतीने लक्झरी फॉसेट आणि सॅनिटरीवेअरचा नवीन संग्रह लॉन्च करण्यात आला. युरोपियन बाथवेअर ट्रेंडपासून प्रेरीत, नवीन श्रेणीमध्ये जागतिक दर्जाच्या नळांचा संपूर्ण पोर्टफोलिओ समाविष्ट आहे. ही उत्पादन श्रेणी ऑरम, टायटॅनियो, प्लॅटिना, टियारा, मार्क्विस या नावाने प्रसिद्ध आहे. संपूर्ण उद्योग संशोधनानंतर स्टाईल आणि डिझाइनमध्ये काळजीपूर्वक उत्पादन तयार करण्यात आली आहेत. अर्जेंटो, मेटा, क्रिस्टल आणि पलेडियम प्रिन्स बाथवेअर उत्पादन श्रेणीला पूर्णत्व देतात.

एवलर्गेंट-इन्डलजेंट-स्टाइवलश अंघोळीच्या जागेचा कायापालट करणारी सर्वोच्च उत्पादन श्रेणी

अंघोळीच्या जागेतील अंतर्गत वस्तूंचा आनंद, अष्टपैलू आणि सौंदर्यपूर्ण सॅनिटरीवेअर पोर्टफोलिओत बाथरूम अॅक्सेसरीजसह बेसिन आणि युरिनलसाठी सेन्सर याशिवाय ओव्हरहेड शॉवर, हँड शॉवर आणि हेल्थ फॉसेट उत्पादने डिझाइन्सची सर्वसमावेशक आणि मोहक श्रेणी समाविष्ट आहे. उत्पादन पोर्टफोलिओत टँकलेस ईडब्ल्यूसी, वन-पीस वॉल माउंटेड टॉयलेट आणि टेबलटॉप बेसिन यांचा देखील समावेश आहे. जे आरामदायी, अॅंटीजर्म एक्स्पर्टीज, सुलभ स्थापना आणि जलसंवर्धन या उच्च श्रेणीच्या वैशिष्ट्यांनी समृद्ध आहे.

बळकट वृद्धी पात्रता आणि वैविध्यपूर्ण क्षमता

बाजार अंदाजानुसार बाथवेअर विभागाचा एकूण बाजार आकार अंदाजे रु. 15,000 कोटी असून संघटित बाजार ~ 65% आणि असंघटित बाजार ~ 35% आहे. बाथवेअर विभागात, नळांची किंमत रु. 9,000 – 10,000 कोटी आणि सॅनिटरीवेअर रु. 6,000 – 7,000 कोटीच्या श्रेणीत असण्याचा अंदाज आहे.

हर्ष कुमार, वरिष्ठ डीजीएम, बाथवेअर; बाथवेअर विभागातील 22 वर्षांहून अधिक अनुभव असलेले तज्ज्ञ अध्यक्ष विक्री आणि मुख्य विपणन अधिकारी अशोक मेहरा, यांच्या समर्थ मार्गदर्शनाखाली बाथवेअरमध्ये नवीन वर्टिकलला चालना देत आहेत.

प्रिन्स पाईप्स आणि फिटिंग्ज लिमिटेडचे सहव्यवस्थापकीय संचालक श्री पराग छेड़ा म्हणाले, “प्रिन्स बाथवेअरच्या पोर्टफोलिओमधील प्रत्येक उत्पादन आराम, समकालीन शैली, डिझाइन आणि अद्वितीय कार्यक्षमता प्रतिबिंबित करते. अलिकडच्या वर्षांत बाथरूमची संकल्पना जीवनशैली, तंत्रज्ञानातील सुधारणा आणि सौंदर्यशास्त्र या विषयांमध्ये विधान करू पाहणाऱ्या ग्राहकांसह एक जीवनशैली समाधान बनली आहे. ‘फ्रंट-ऑफ-द-वॉल’ श्रेणीमध्ये उपस्थिती लावणे हे बाथरूम सोल्यूशन्स ऑफर करण्यासाठी आमच्या वाढीच्या धोरणाला पूरक आहे. आम्ही प्रिन्स पाईप्सच्या ब्रँड इक्विटीचा फायदा घेऊ आणि रिअल इस्टेट मार्केटमध्ये सेवा देऊ, जिथे आमची आधीच मजबूत उपस्थिती आहे. भविष्य खरोखरच आता आहे आणि विद्यमान मजबूत उद्योग क्षमता, आर्थिक वाढ, प्रिन्स पाईप्सच्या स्पर्धात्मक सामर्थ्यांसह, आम्ही पुढे जाण्यासाठी मजबूत उपस्थिती दर्शविण्यास उत्सुक आहोत आणि उत्सुक आहोत. या उच्च वाढीच्या विभागात आमचा प्रवेश भारतभरातील आमच्या चॅनल भागीदारांना त्यांच्या व्यवसायाचा विस्तार करण्यास मदत करेल, जे आमच्या एमएसएमई वितरक आणि पुरवठादार व्यवस्थेत व्यवसायाची शक्यता वाढवून त्यांना समर्थन देण्याच्या ‘आत्मनिर्भर भारत’ च्या सरकारच्या ध्येयाशी संरेखित आहे.”

भारतभर 1500+ वितरक आणि 7 अत्याधुनिक प्रकल्पांसह, प्रिन्स पाईप्स ब्रँड म्हणजे गुणवत्ता, विश्वास आणि नवोपक्रम. प्रिन्स पाईप्सला 1987 पासून भारतीय पाइपिंग उद्योगातील त्याच्या वारशाचा अभिमान असून 40 वर्षांहून अधिक काळाचा वारसा जपला आहे.  

गेल्या काही वर्षांपासून प्रिन्स पाईप्सने सातत्याने नवीन उत्पादने बाजारात आणली आहेत. 2020 मध्ये कंपनीने स्टोअरफिट वॉटर टँक लाँच केले, त्यानंतर 2022 मध्ये नवीन मॉडर्न प्लंबिंग व्हर्टिकलचा भाग म्हणून जर्मन तंत्रज्ञानासह जागतिक दर्जाचे प्लंबिंग सोल्यूशन्स सादर केले.

त्याच्या जयपूर उत्पादन सुविधाकेंद्राला उत्पादन स्पर्धात्मकता (एनएएमसी) 2021 साठी राष्ट्रीय पुरस्कारांच्या 8 व्या आवृत्तीत सुवर्ण पदक प्रदान करण्यात आले. ही सुविधा भारतीय ग्रीन बिल्डिंग कौन्सिल (आयजीबीसी) प्लॅटिनम क्रमवारी संरेखित देखील आहे. अलीकडे, त्यांच्या चेन्नई येथील प्रकल्पाला आयजीबीसी गोल्ड रेटेड ग्रीन फॅक्टरी बिल्डिंग प्रमाणपत्र देखील देण्यात आले.

अधिक माहितीसाठी: www.princepipes.com  ला भेट द्या किंवा Twitter @Prince_Pipes वर आमचे अनुसरण करा