भारतातील पहिला डिजिटल टॅलेंट हंट शो OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 मोठ्या थाटात संपन्न

मनोरंजन आणि ग्लॅमर जगतातील अनेक चमकणारे तारे या भव्य शोचे साक्षीदार झाले

मुंबई  (महाराष्ट्र) [भारत], 12 अगस्त:: ब्लँककॅनव्हास मीडियाने आयोजित केलेला भारतातील पहिला डिजिटल टॅलेंट हंट शो OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 गुरुवारी संध्याकाळी मनोरंजन आणि ग्लॅमर जगतातील सेलिब्रिटींच्या उपस्थितीत धमाकेदारपणे संपन्न झाला.

OMG फेस ऑफ द इयरच्या दुसऱ्या सीझनने केवळ सर्व रेकॉर्डच मोडले नाहीत तर नवोदित प्रतिभांना त्यांची प्रतिभा आणि चमक दाखवण्यासाठी एक अनोखा व्यासपीठही उपलब्ध करून दिले.  नुसती स्पर्धा नसून, आणखी एक हंगाम सर्व अडचणींविरुद्ध यशस्वी होण्याच्या आकांक्षा आणि निर्धाराच्या रोमांचक प्रवासात बदलला.

रिसॉर्ट मुंबईच्या नेत्रदीपक पार्श्वभूमीवर रिसॉर्टमध्ये एक नेत्रदीपक सेट उभारण्यात आला होता, जो आमच्या प्रायोजकाने व्यवस्थापित केला होता.  OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 हा एक उत्तम शो होता.  भव्य संध्याकाळ आनंद आणि आरामाच्या क्षणांनी भरलेली होती ज्याने प्रेक्षकांना मंत्रमुग्ध केले.  ग्लॅमर, टॅलेंट आणि मनोरंजनाच्या वावटळीत स्पर्धकांनी त्यांचे कौशल्य दाखविल्यामुळे त्यांनी भावनांचा एक रोलरकोस्टर देखील पाहिला.                                       

हा कार्यक्रम यशस्वी करण्यासाठी अनेक सेलिब्रिटींनी योगदान दिले आणि जज म्हणूनही काम केले.  सेलिब्रिटी आणि फॅशन फोटोग्राफर डब्बू रत्नानी, प्रसिद्ध अभिनेत्री आरती सिंग, प्रख्यात कास्टिंग डायरेक्टर विकी सिदाना, कुशल कोरियोग्राफर सुरेश मुकुंद, अतरंगीचे मेघा अग्रवाल, अष्टपैलू अभिनेता मीर सरवर आणि आज तक वृत्तवाहिनीचे अमित टी यांनी स्पर्धेला एक नवीन आणि रोमांचक परिमाण आणले.

ब्लँककॅनव्हास मीडियाचे संस्थापक आणि OMG फेस ऑफ द इयर शोचे निर्माते परिमल मेहता म्हणाले, “ही एक अविस्मरणीय संध्याकाळ होती. प्रेक्षकांनी तसेच OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 ला मिळालेल्या अप्रतिम प्रतिसादाने आम्ही खरोखर रोमांचित आहोत.”  आमचे नामांकित ज्युरी, सदस्य, प्रायोजक आणि इतर सर्व ज्यांनी ही मनोरंजक संध्याकाळ शक्य केली.  हा सीझन शोध आणि उत्कृष्टतेचा एक रोमांचक प्रवास आहे, प्रतिभावान तरुणांची अद्वितीय प्रतिभा आणि समर्पण ओळखून त्यांना एक व्यासपीठ प्रदान करण्यात आम्हाला अभिमान आहे.  हे व्यासपीठ तरुण प्रतिभांना त्यांची स्वप्ने बदलण्यास मदत करत आहे.” नामवंत डिझायनर्सनी OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 च्या मंचावर त्यांच्या सर्जनशील कौशल्यांचे प्रदर्शन केले आणि शोचे सौंदर्यशास्त्र समृद्ध केले. प्रास्ताविक डिझायनर रुही मारजोरा आणि पोर लुई टाओफ होते, तर अंतिम फेरीत डिझायनर स्पेन आणि कोमल सूद होते.हाऊस ऑफ एनएम आणि ज्यूस रिसॉर्टसाठी परिधान डिझायनर म्हणून रंजीत रॉड्रिग्सची निवड करण्यात आली, तर रियानाने ज्वेलरी पार्टनरची भूमिका स्वीकारली.     

हेअर आणि मेकअप स्टायलिस्ट कविता खरायत, सनी कांबळे आणि ओरेन इंटरनॅशनल मलाड यांनी त्यांच्या उत्कृष्ट योगदानाने शोला शोभा दिली.

सह-व्यवस्थापकीय भागीदार सिंबायोप्रो न्युट्रा यांनी स्पर्धकांचे कल्याण सुनिश्चित करण्यात महत्त्वाची भूमिका बजावली, कार्यक्रमाच्या सर्वसमावेशक दृष्टिकोनावर भर दिला.

OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 ला देखील प्रमुख भागीदारांकडून जबरदस्त पाठिंबा मिळाला.  यामध्ये चॅनल पार्टनर अतरंगी टीव्ही आणि ऑप हायड्रेशन पार्टनर केन्को ड्रिंक, हॅपीनेस पार्टनर श्मिटेन चॉकलेट्स, क्राउन अँड ट्रॉफी पार्टनर स्वार फाइन ज्वेलरी, रेडिओ पार्टनर रेडिओ सिटी 91.1 एफएम, फ्रेग्रन्स पार्टनर यांचा समावेश आहे.  नासो प्रोफुमी, ग्रूमिंग पार्टनर ब्लॅककॅनव्हास aju, स्टाइल पार्टनर होरा लक्झरी, पेजेंट पार्टनर फेस टू फेस मिस्टर इंडिया, गिफ्टिंग पार्टनर हर्बल बोटॅनिका, प्रिंट पार्टनर मीड डे इंडिया, आउट डोअर पार्टनर ब्राइट आउटडोअर मीडिया, डिजिटल पार्टनर डेली हंट अॅप, फिल्मी बीट, बोल्ड स्काय , शॉर्ट व्हिडिओ पार्टनर जोश, HMU पार्टनर ओरन्स इंटरनॅशनल, EV पार्टनर व्हॅन मोबिलिटी, वेअरेबल पार्टनर स्विस मिलिटरी ऑडिओ, आयुर्वेद पार्टनर थिंक आयुर्वेद आणि युवा एअरलाइन पार्टनर स्पाईसजेट यांनी त्यांची पोहोच वाढवली.  मीडिया दिग्गज भारत 24, फर्स्ट इंडिया आणि सास बहू और बेटियांच्या सहकार्याने याची खात्री केली की उत्साह देशाच्या कानाकोपऱ्यात पोहोचेल.

आणि शेवटी, रिसॉर्ट मुंबईचे अभिजीत अदुरकर, सुजाद इक्बाल खान, सायन सूर रॉय, कपिल चरण्या आणि कल्पेश गोस्वामी, अचला सचदेव आणि वाहबिझ मेहता यांचे विशेष आभार.

अधिक अद्यतनांसाठी आणि पडद्यामागील अनन्य सामग्रीसाठी आणि OMG फेस ऑफ द इयर सीझन 2 च्या विलक्षण प्रवासात जाण्यासाठी, आमच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या आणि सोशल मीडियावर आम्हाला फॉलो करा…